Giảm giá!

Thuốc giảm đau. Thuốc hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200 mg., 1000 Tablets

550,000.00  460,000.00 

còn 2 hàng

Compare

Mô tả

Thương hiệu: Kirkland

Trọng lượng: 2 Chai 200mg. mỗi, 500 viên mỗi.

Sản xuất tại: Mỹ

Về Kirkland Signature Ibuprofen: Chữ ký Kirkland Ibuprofen Tablets USP, 200 mg hoạt chất là 200 mg ibuprofen và có thể được sử dụng như một thuốc giảm đau / sốt cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.

Chữ ký Kirkland Ibuprofen Tablets USP, 200 mg là một loại thuốc chống viêm không steroid (NSAID) và có trong các viên thuốc dễ nuốt. Một loại thuốc mạnh cho đau nhức, Kirkland Signature Ibuprofen Tablets USP, 200 mg không chứa gluten.

Chữ ký Kirkland Ibuprofen Tablets USP, 200 mg là một công thức không kê đơn thuốc; nó phải được thực hiện trong các liều hiệu quả nhỏ nhất.

bc66cc24-9de9-4f05-93b3-7eb22ed32610.png.w960

Hiểu biết vē giảm đau: NSAIDS NSAID (thuốc không steroid chống viêm), làm giảm đau bằng cách giảm sản xuất các chất hormone (prostaglandin) mà đau nguyên nhân.

acetaminophen Acetaminophen làm giảm đau bằng cách nói chuyện với các khu vực của não bộ tiếp nhận tín hiệu đau.

Đau đớn Cơ bắp, xương và các khớp là những mục tiêu dễ bị tổn thương để giảm đau để tấn công. Đau mãn tính có thể bắt đầu với một chấn thương hoặc bệnh tật, nhưng cũng có thể bắt nguồn từ bất cứ điều gì từ một tấm nệm xấu đến viêm khớp. Nó là bắn liên tục của các tín hiệu đau.

Đau cấp tính đóng vai trò như một báo động chẳng hạn như với một ong đốt hoặc stubbing ngón chân của bạn và có thể kéo dài một vài phút hoặc lâu hơn.

8b2b217d-5579-4ad0-9f73-582f64f4ac94.png.w960

Lời khuyên giảm đau: 

Quản lý đau Tập thể dục có thể giúp đỡ với cơn đau mãn tính là nó giữ endorphins một người năng động và phát hành nhiều hơn, chặn đau tự nhiên của cơ thể.

Không nhận được giấc ngủ đủ có thể làm giảm đau hoặc đau có thể ngăn chặn một giấc ngủ ngon. Tập thói quen đi ngủ tốt bằng cách đi ngủ và thức dậy vào một lịch trình thường xuyên có thể giúp ích.

phiền nhiễu tốt như chơi một trò chơi, đọc sách hoặc trò chuyện với bạn bè cũng có thể giúp giảm đau.

thịt mỡ, rượu vang và pho mát có thể là những thực phẩm gây đau ở một số người. Giữ một cuốn nhật ký thực phẩm và loại bỏ một số loại thực phẩm có thể giúp xác định xem đó là trường hợp.

Các hoạt động khác có thể giúp giảm đau là yoga, tập thể lực, và hít thở sâu.

Thông tin định lượng:

Hướng không dùng nhiều hơn chỉ dẫn liều có hiệu quả nhỏ nhất nên được sử dụng

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 1 viên mỗi 4-6 giờ, trong khi triệu chứng không giảm nếu đau hoặc sốt không đáp ứng với 1 viên, 2 viên nén có thể được sử dụng không vượt quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ dẫn của bác sĩ Trẻ em dưới 12 tuổi: yêu cầu một bác sĩ

36447c30-23f7-459b-9376-9585ca527cf7.png.w960

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thuốc giảm đau. Thuốc hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200 mg., 1000 Tablets”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *